GTA Crowszero 2010
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สิ่งที่หมอ ทุกคนควรรู้

Go down

สิ่งที่หมอ ทุกคนควรรู้ Empty สิ่งที่หมอ ทุกคนควรรู้

ตั้งหัวข้อ  apipost Mon Mar 29, 2010 6:57 am

หมอจะสอบทุกอาทิตย์ที่1และ3ของเดือน ในวัน เสาร์ หรือถ้าไม่ว่าง ก็สอบวันอาทิตย์นะครับจะรับเลเวล 5+หรือไม่ก็10+ ครับ แล้วแต่อารมย์ หมอต้องการคนออนบ่อยๆ มีใจรักในหมอนะครับ หมอจะเก็บค่าสมัครสอบคนที่สอบผ่าน คนละ100k ครับ เงินที่เก็บนี้จะเป็นกองทุนกลาง นำเอาไปจ่ายค่าเงินเดือนให้หมอครับและใช้เตะออกหมอถ้าหากหมอคนนั้นมีพฤติกรรมไม่ดีมากๆ เพราะผมก็ไม่ได้รวยอะไร จึงต้องขอเก็บไปจ่ายบ้างครับ ผมจะไม่เอาเงินส่วนนี้ ไปใช้ส่วนตัวครับ
การปลดหมอครับ หรือการลดยศการปลดหมอนั้น จะดูที่การทำความผิดครับ ถ้าทำความผิดมากก็ อาจจะลดยศเลย2ยศครับ หรือปลดออกทันที ถ้า ความผิดไม่มากนัก ก็อาจจะตักเตือนก่อน ถ้าตักเตือนแล้วยังคงทำผิดอีกก็จะลดยศ2ยศ ครับ
หมายเหตู : ถ้าหมอมียศ1 อยู่ ก็คือปลดออกทันที ครับเพราะลด2ยศ ก็น้อยกว่ายศ0 คือปลดออกทันที แต่ถ้ามี ยศที่2 ก็จะเหลือยศ0 ครับ

การสอบยศเพื่อ กันโดนปลด และความผิดอื่นๆ

หมอจะสอบยศ แล้วแต่จะกำหนด โดยการสอบจะมีสองแบบคือ สอบแบบรวม ใครทำได้ก็ได้1ยศ ทำไมไ่ด้ก็อด ครับ แล้วแต่ผมจะคิดว่าจะสอบอะไรดี
กับอีกแบบคือแบบแข่งขัน ใครชนะก็ได้1ยศ แค่นั้นแหละครับ

สิ่งที่หมอจะได้รับ lol! lol! lol! lol! lol! 1. หมอจะได้โบนัส ทุกๆ1อาทิตย์ ในวันเสาร์-อาทิตย์ สำหรับหมอที่ทำงานดีและขยันครับ เป็นจำนวนเงิน 50000 ครับหรือ50k ซึ่งผม Wind_pee จะเป็นผู้จ่ายให้ครับ
2. หมอจะได้เงินอาทิตย์ทุกๆ1อาทิตย์ ไม่ใช่โบนัสแบบข้อ1 นะครับ คนละอันกัน โดยที่เงินอาทิตย์ นี้ จะแบ่งตามนี้ครับ
ยศ1 ได้เงินทั้งหมด 10k ครับ หรือ 10000
ยศ2 ได้เงินทั้งหมด 20k ครับ หรือ 20000
ยศ3 ได้เงินทั้งหมด 30k ครับ หรือ 30000
ยศ4 ได้เงินทั้งหมด 60k ครับ หรือ 60000
ยศ5 ได้เงินทั้งหมด 80k ครับ หรือ 80000 เงินจะได้ดังนี้นะครับสำหรับคนที่ออนในวันเสาร์-อาทิตย์
3. หมอจะได้ ปืน desert egle จำนวน 320 นัด และลูกซอง 50 นัดครับ ใครต้องการอะไรอีกก็สามารถ โดเนทเพิ่มได้นะครับ

สิ่งที่หมอควรรู้
1. หมอควรออนบ่อยๆ โดยเฉพาะ วันเสาร์-อาทิตย์ ซึ่งมีคนเล่นเยอะ และ มีโบนัสแจกในวันนี้
2. ผมไม่บังคับให้เล่นบ่อยๆ และเล่นทุกวัน แต่ถ้าเกิดว่าจะเลิกเล่นเซิฟนี้หรือเกมส์นี้แล้ว ให้มาออกหมอก่อน
apipost
apipost

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน